Nbiwtyzap00 โพสต์ 2020-6-11 22:08:15

อยากเสียว อยากเสร็จทักมาค่ะ ดีงาน ไม่เร่งรีบ ตามความพึงพอใจของลูกค้า เอาใจพวกพี่ๆอย่างดีแน่นอนค่ะ รับประกันไม่ซ้ำใครแน่นอนงานดีมีคุณภาพค่ะสนใจแอดไลน์ nbiwtyzap00

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nbiwtyzap00 เมื่อ 2020-6-11 22:13

》》》 สวัสดีค่ะแนะนำตัวก่อนนะค่ะชื่อบิวนะค่ะอายุ19ปียังเรียนอยู่นะค่ะขอไม่บอกนะค่ะว่าโรงเรียนไหนขอเก็บเป็นคงามลับนะค่ะเดี๋ยวชื่อเสียงทางสถาบันเขาจะเสื่อมเอาบิวเป็นคนตัวเล็กน่ารักเรียบร้อยคุยง่ายเป็นกันเองขี้เอาใจค่ะ พี่ๆคนไหนชอบเด็กๆนมพอดีมือไม่เล็กเกินไปและไม่ใหญ่เกินไปถ้าชอบเด็กๆแนะนำมาใช้บริการกับบิวเลยค่ะบิวยินดีที่จะให้บริการเต็มที่ค่ะงานที่บิวรับจะมีพวกโฟนวิวคลิปรูปนะค่ะมาใช้บริการกับบิวไม่มีหลอกแน่นอนค่ะเพราะบิวก็รับมาได้สักพักแล้ว ที่หายไปช่วงนึงก็ขอโทดด้วยนะค่ะที่ตอนนั้นต้องปิดไลน์เงียบไป ^^ พี่ๆสนใจแอดมาเลยค่ะแอดมาดูงานได้ พี่ฟังไม่ผิดหรอกค่ะดูงานได้ค่ะของจริงเค้าต้อ
งให้ดูของก่อนบิวยินดีบริการเต็มที่ค่ะสนใจทักมาขอรายละเอียดบิวได้นะค่ะ 《《《

•》 วิวสดผ่านกล้อง = เห็นหมดทุกสักส่วนบนเรือนร่างกาย + พี่สามารถสั่งท่าตามใจชอบหรือเสียงเสียวตามที่พี่พอใจ + อันนี้วิวไม่หมดเก็บเวลาได้นะค่ะ

•》 เซ็กโฟน = คอลเสียงเสียวกันเป็นเฉพาะเสียงนะค่ะไม่มีรูปเคลื่อนไหวใดๆทั้งสิ้นเพราะเป็นเเค่เซ็กโฟน อันนี่พี่สามารถสั่งให้ร้องเสียงยังไงก็ได้ตามใจชอบ + และโฟนไม่หมดก็เก็บเวลาได้ด้วยค่ะ

•》 รูปโป๊ช่วยตัวเอง = พี่ๆสามารถสั่งให้หนูทำใหม่ได้นะค่ะ รูปนี่จะเป็นรูปช่วยตัวเองค่ะสนใจสอบถามกันได้น้า

•》 สุดท้ายคลิปวิดิโอช่วยตัวเอง = เป็นคลิปช่วยตัวเองเห็นทุกอย่างบนเลือนร่างเลยยันหน้าบิวเลยนะค่ะ หรือสนใจพี่สั่งให้ทำคลิปชึ้นมาใหม่ก็ได้

♡ พี่ๆคนไหนสนใจเด็กๆแบบหนูสนใจที่จะให้ค่าขนมหนูทักมาได้เลยนะค่ะถือว่าช่วยๆกันไป ขอบพระคุณค่ะ ♡

▪IDline▪: nbiwtyzap00
หน้า: [1] 2 3 4 5
ดูในรูปแบบกติ: อยากเสียว อยากเสร็จทักมาค่ะ ดีงาน ไม่เร่งรีบ ตามความพึงพอใจของลูกค้า เอาใจพวกพี่ๆอย่างดีแน่นอนค่ะ รับประกันไม่ซ้ำใครแน่นอนงานดีมีคุณภาพค่ะสนใจแอดไลน์ nbiwtyzap00